fbpx
Yadda zaka Fara Kasuwancin Ruwa tare da ShopMaster
07 / 30 / 2019
Top 10 Oberlo Dropshipping Kayan aiki Na Madadin Haɓaka Kasuwancin ku na E-kasuwanci
07 / 31 / 2019

Yaya ake amfani da sabis ɗin cika CJ?

Samfurin sabis wani nau'in sabis na cikawar CJ ne wanda ke ba ka damar jigilar samfuran ka zuwa shagonmu kuma muna ɗaukar kaya da jirgi. Lokacin da kuke da wasu umarni, zaku iya sanya umarni kai tsaye zuwa tsarinmu kuma zamu fitar da su daga ɗakunan ajiya. Muna cajin wasu kudade na sabis ne kawai. Ta yaya waɗannan matakan suke aiki a CJDropshipping?

Da fari dai kuna buƙatar neman aiki samfurin sabis, don Allah a bi matakan da ke ƙasa.

1. Je zuwa naku CJ > Products > Samfuran Sabis > Products > Aiwatar da Samfurin Sabis

2. Bayan dannawa Aiwatar da Samfurin Sabis, barin saƙon ko aika samfuran URL zuwa CJ da shigar da hoton samfurin domin bita. CJ za ta duba shi ko a yarda. Hakanan zaka iya bincika shi Nunawa.

3. Akwai yanayi uku na kayan aikinka. Idan an shude, zai nuna a kunne mine. Sauran biyun sune Nunawa da kuma An ƙaryata. Idan CJ bai amince da kayan ba, zai nuna a kunne An ƙaryata.

4. Bayan an wuce ta CJ, kuna buƙatar Sanya Lambar Bincike. Lambar bin diddigin ita ce wacce ake buƙata a samar da kanka saboda ku ne kuka sayi kayan kuma ku bar kamfanin dakon kaya su jigilar su zuwa shagunan CJ. Yawan bin sawu yawanci daga kamfanin jigilar kayayyaki ne.

5. A shafi na Sanya Lambar Bincike, da sito Dole ne a cika daidai ko samfuran ba zasu iya isa gidan ajiya da nasara ba. Idan baku da lambar ƙira na ɗan lokaci, zaku iya cikawa banda ƙarshen ranar da samfuran ku suka isa shagon.

Kuma ga Labeling fee da kuma Kudin dubawa mai inganci, zaku iya zaba don yarda da or Karyata. Kudin alamar ne nau'in sabis na sabis wanda muke yiwa samfuran samfuran ku. Kudin dubawa inganci wani nau'in kuɗin sabis ne wanda muke sanya samfuran ingancin kayan aiki a gare ku kuma suke cajin ku. Idan baku buƙatar mu mu bincika ingancin ku kuma samfuran sun lalace lokacin da suke ɗinsu, ba mu da alhakin samfuran da suka lalace. Dole ne ku zama masu alhakin su.

6. Bayan kun cika dukkan bayanan, lambar tsari zai zama ta atomatik. Kuna buƙatar buga shi kuma manna shi a cikin fakiti wanda ya dace da shagunan don bambance samfuran sabis da jari a ciki.

7. Akwai yanayi huɗu na jigilar kaya, Jiran Isarwa, Isar da kai, Cika, Dukansu. a cikin An ƙaryata, lokacinda fewan samfura suka lalace, idan an yarda, zaku iya sadarwa tare da CJ ko zaɓi ga Yarda da Shiga da hannu da kanku don jari a.

Har yanzu, tsarin yadda ake amfani da sabis ɗin cikawa ya cika. Sannan, idan kana da shago da yake da alaƙa da CJ, matakan yadda za'a sanya odar iri ɗaya ne da na umarnin saukar da farashi da za a cire kuɗin da suka danganci daga umarnin da aka sanya. Idan baku da shago da aka haɗa da CJ ba, zaku iya shigo da umarni ta hanyar Excel ko CSV.

lura:
Yadda ake saita saitin aikawa ta atomatik sarrafawa daga CJ APP?
Yaya za a shigo da Excel ko CSV Order?

Facebook Comments